Kinh Tế Học K36
Xin chào! Đây là Forum của lớp Kinh Tế Học K36 - nếu là thành viên lớp vui lòng đăng kí và đăng nhập
Kinh Tế Học K36
Xin chào! Đây là Forum của lớp Kinh Tế Học K36 - nếu là thành viên lớp vui lòng đăng kí và đăng nhập
Kinh Tế Học K36
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Kinh Tế Học K36

Economics 36

Trang ChínhHƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ GIA NHẬP NHÓM HỌC - KHI KHÔNG ĐĂNG KÝ ĐC ONLINE I_icon_mini_portalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Similar topics
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
Latest topics
» Hội chợ xuân 2012
HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ GIA NHẬP NHÓM HỌC - KHI KHÔNG ĐĂNG KÝ ĐC ONLINE Icon_minitimeSat Jul 14, 2012 1:18 pm by tangbanglanh

» Thử Độ trong sáng của mỗi người
HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ GIA NHẬP NHÓM HỌC - KHI KHÔNG ĐĂNG KÝ ĐC ONLINE Icon_minitimeFri Mar 23, 2012 3:47 pm by zany_zany

» Gởi lời yêu thương_Cùng đón xuân về....
HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ GIA NHẬP NHÓM HỌC - KHI KHÔNG ĐĂNG KÝ ĐC ONLINE Icon_minitimeSat Dec 31, 2011 4:37 pm by phuong oanh

» áo lớp như vậy có ok hơn k
HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ GIA NHẬP NHÓM HỌC - KHI KHÔNG ĐĂNG KÝ ĐC ONLINE Icon_minitimeThu Dec 29, 2011 10:51 pm by suanh

» Trò chơi NẾU.....THÌ.... cùng KTH K36
HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ GIA NHẬP NHÓM HỌC - KHI KHÔNG ĐĂNG KÝ ĐC ONLINE Icon_minitimeThu Sep 08, 2011 9:25 am by cuocdoichode3con

» Tạo slogan cho áo lớp
HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ GIA NHẬP NHÓM HỌC - KHI KHÔNG ĐĂNG KÝ ĐC ONLINE Icon_minitimeThu Sep 08, 2011 9:21 am by cuocdoichode3con

» HAPPY BIRTHDAY
HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ GIA NHẬP NHÓM HỌC - KHI KHÔNG ĐĂNG KÝ ĐC ONLINE Icon_minitimeWed Sep 07, 2011 3:57 pm by kth222

» Cuộc thi Mr & Miss KT 2011
HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ GIA NHẬP NHÓM HỌC - KHI KHÔNG ĐĂNG KÝ ĐC ONLINE Icon_minitimeSun Aug 28, 2011 8:08 pm by cuocdoichode3con

» TRẢ LỜI CÂU HỎI BẰNG TÊN BÀI HÁT!!
HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ GIA NHẬP NHÓM HỌC - KHI KHÔNG ĐĂNG KÝ ĐC ONLINE Icon_minitimeThu Aug 25, 2011 11:23 am by kth222

Dai Hoc Can Tho
HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ GIA NHẬP NHÓM HỌC - KHI KHÔNG ĐĂNG KÝ ĐC ONLINE Ctu_logo
Gia Vang
HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ GIA NHẬP NHÓM HỌC - KHI KHÔNG ĐĂNG KÝ ĐC ONLINE Images
Chứng Khoáng
HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ GIA NHẬP NHÓM HỌC - KHI KHÔNG ĐĂNG KÝ ĐC ONLINE Ck

HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ GIA NHẬP NHÓM HỌC - KHI KHÔNG ĐĂNG KÝ ĐC ONLINE

Go down 
Tác giảThông điệp
besmile

besmile

Xu : 13

HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ GIA NHẬP NHÓM HỌC - KHI KHÔNG ĐĂNG KÝ ĐC ONLINE Empty
Bài gửiTiêu đề: HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ GIA NHẬP NHÓM HỌC - KHI KHÔNG ĐĂNG KÝ ĐC ONLINE   HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ GIA NHẬP NHÓM HỌC - KHI KHÔNG ĐĂNG KÝ ĐC ONLINE Icon_minitimeMon Dec 27, 2010 10:22 am

Chào,

Có thể nói ngắn gọn là đây không phải là vấn đề mới,nhưng vẫn còn lạ với một số bạn (như mình,trước đây 3 ngày) nên sau 1 thời gian tìm hiểu mình xin hướng dẫn lại tại đây,cho bạn nào cần nhé.

1. Đầu tiên,bạn cần viết đơn (mẫu gợi ý,nếu cần,bạn có thể tải về trong đính kèm) TẢI MẪU ĐƠN

2. Tiếp theo bạn liên lạc Cố vấn học tập (CVHT) để xin chữ ký (rất đơn giản,cô dễ tính thôi)

3. Sau khi có đc chữ ký của cvht,bạn sẽ liên lạc trực tiếp giáo viên đứng lớp bộ môn mà bạn muốn đăng ký gian nhập nhóm (vd : tôi muốn học lớp bóng chuyền 1 của thầy Hùng,thì sẽ lại trực tiếp xin chữ ký của thầy ) - bước này quan trọng,vì đc học hay không thì 70% do giáo viên đứng lớp quyết định.

4. Và cuối cùng là vào khu hiệu bộ - PHÒNG ĐÀO TẠO (PĐT)- để xin ý kiến - bước này cũng không quá phức tạp,nếu vào PĐT không biết hỏi ai bạn có thể vào hỏi thầy Sơn.

Một số lưu ý :
- Khi viết đơn,trong phần kính gởi có phòng đào tạo,cvht,và tên giáo viên đứng lớp bạn muốn xin học.Tránh trường hợp bạn để tên cvht vào,phải làm lại đơn đấy !

- Liên lạc đc thầy cô đứng lớp giảng dạy đc thì quá tốt(vào khoa tìm),nhưng trường hợp không liên lạc đc (vd : như mình,cần gặp thầy Hùng - môn thể chất - để xin chữ ký,nhưng không-thể-liên-lạc-đc,vì trường không có xây khoa thể chất 12 thầy không để email trên website.Thì sẽ liên lạc gặp giáo viên vào buổi giảng dạy cuả giáo viên đó trong hk đó nhé,đợi cuối buổi vào xin (lưu ý là đây là trường hợp chẳng đặng đừng,và phải làm nhanh,kịp thời gian trường đưa ra)

- Khi đi xin chữ ký hay nộp đơn cần mang kèm theo KHHT và các đơn thay đổi KHHT,thay đổi vị trí các môn trong KHHT trong trường hợp các hk trước bạn có dùng đến các lại đơn này (nếu không thì chỉ cần mang theo KHHT,lưu ý là tất cả đều là bản photo nhé).

- Nhà cvht ở số 211/b2,mình là mình cay cú vụ này lắm,lúc trc1 cu Kha nó chỉ mình 212/b1,kết quả là mình suýt bị mất 1 cục thịt thật to vì 1 con chó to chảng.

Đấy,vậy là thành công mất rồi 19 ,nếu có thắc mắc gì thì cứ tự nhiên hỏi-dưới-mọi-hình-thức (tại đây,mail,đt,thư bồ câu...)

Chúc thành công :)

HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ GIA NHẬP NHÓM HỌC - KHI KHÔNG ĐĂNG KÝ ĐC ONLINE
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ HỌC PHẦN - KHHT TỪ MÁY TÍNH NGOÀI TRƯỜNG
» 8 nguyên tắc vàng để làm việc nhóm hiệu quả
» Bổ sung hoc phần chưa đăng kí được